🔥 Bài đăng hot nhất

mang thai

e với bạn trai có qh mà ko đưa vào trong, chỉ cọ xát phần đầu.Bạn ấy có xuất tinh lên hông e và lau liền, mà e có các biểu hiện như buồn nôn, hoa mắt, chóng mặt, đầy hơi, chướng bụng thì có phải có thai không ạ

2
59k
8 Bình luận

8 bình luận

b ơi mình cũng đang gặp trường hợp giống b😭 b sao rui ạa

5 tháng trước
Thích
Trả lời

mình mới het c nguyệt lun ne 😊✌🏻

5 tháng trước
Thích
Trả lời

khả năng là không phải, bạn đã trễ kinh chưa?

6 tháng trước
Thích
Trả lời
@Trương Yến

dạ tính theo chu kì thì còn khoảng 1 tuần nữa e mới tới kì tiếp theo ạ

6 tháng trước
Thích
Trả lời

Chào bạn,

Dấu hiệu để phát hiện mang thai là chậm kinh, thử thai bằng que thử lên 2 vạch. Vì vậy, bạn cần test thử lại 2-3 lần vào buổi sáng khi chậm kinh từ 5-7 ngày và thực hiện đúng hướng dẫn của nhà sản xuất.

Các triệu chứng buồn nôn, hoa mắt, chóng mặt, đầy hơi, chướng bụng có thể là dấu hiệu mang thai hoặc chậm hành kinh.

Chúc bạn khỏe mạnh. Thân mến !

6 tháng trước
Thích
Trả lời

Bạn thử que chưa hoặc đi khám xem

6 tháng trước
Thích
Trả lời
@Trương Nguyễn Diễm Phương

e chưa thử ạ, dấu hiệu nó xuất hiện thất thường quá

6 tháng trước
Thích
Trả lời

Xin chào! Cảm ơn bạn đã quan tâm và đặt câu hỏi, rất vui được trả lời câu hỏi của bạn như sau:

Dựa vào các triệu chứng mà bạn đề cập, không thể xác định chắc chắn liệu bạn có mang thai hay không. Các triệu chứng như buồn nôn, hoa mắt, chóng mặt, đầy hơi và chướng bụng có thể là do nhiều nguyên nhân khác nhau, không chỉ liên quan đến việc mang thai. Để xác định chính xác liệu bạn có mang thai hay không, bạn nên thực hiện một xét nghiệm thai để kiểm tra hCG (hormone beta-hCG) trong máu hoặc nước tiểu. Đây là phương pháp chẩn đoán chính xác nhất để xác định thai kỳ. Bạn cũng có thể tham khảo ý kiến của bác sĩ để được tư vấn và kiểm tra sức khỏe cụ thể.
6 tháng trước
Thích
Phản hồi
warningMiễn trừ trách nhiệm: Mọi thông tin trên đều mang tính tham khảo, không thay thế cho việc chẩn đoán hoặc điều trị y khoa.
Chuyên mục liên quan
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!
Quảng cáo
Quảng cáo