🔥 Bài đăng hot nhất

LIVESTREAM 23.9 - LỚP HỌC TIỀN SẢN MIỄN PHÍ TỪ HELLO BACSI - Chuyên đề: “Khám tổng quát trước khi mang thai” Tập 2

Tập tiếp theo tập 1 của Lớp học tiền sản chuyên đề: “Khám tổng quát trước khi mang thai” là buổi trao đổi thắc mắc thông tin về sức khỏe tiền sản giúp các chị em bạn nữ nhận thức tốt hơn về tầm quan trọng của việc chuẩn bị hành trình mang thai của mình.

Lần này BS.CKI Nguyễn Thị Ngọc Ánh - Phòng khám đa khoa Sim Medical Center sẽ cùng Hello Bacsi tiếp tục giúp các bạn giải đáp tất cả những thắc mắc thường gặp nhất và mang đến thông tin hữu ích cho mọi người.

Đến với lớp học Tiền sản này các bạn sẽ được:

✅ Giải đáp những thắc mắc thực tế trước khi mang thai

✅ Nhận lời khuyên hữu ích từ Chuyên gia

📱Lớp học được phát sóng trực tiếp trên Cộng đồng Mang Thai của Hello Bacsi và Fanpage Hello Bacsi

⏰ Vào lúc: 19h00 thứ Sáu, ngày 23.09.2022.

👉 Đăng ký thành viên Cộng đồng Mang thai Hello Bacsi để tham gia lớp học miễn phí này ngay bạn nhé!

LIVESTREAM 23.9 - LỚP HỌC TIỀN SẢN MIỄN PHÍ TỪ HELLO BACSI - Chuyên đề: “Khám tổng quát trước khi mang thai” Tập 2 LIVESTREAM 23.9 - LỚP HỌC TIỀN SẢN MIỄN PHÍ TỪ HELLO BACSI - Chuyên đề: “Khám tổng quát trước khi mang thai” Tập 2 
7
59k
5 Bình luận

5 bình luận

Hóng coi livestream p2 ạ

1 năm trước
Thích
Trả lời

Mình hóng từ bữa giờ luôn á Ad

1 năm trước
Thích
Trả lời

lát mình đón xem thử

1 năm trước
Thích
Trả lời

là lát vô đây coi hả mn

1 năm trước
Thích
Trả lời

bữa mình có coi p1 rồi

1 năm trước
Thích
Trả lời
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!
Quảng cáo
Quảng cáo