🔥 Bài đăng hot nhất

Kết quả Minigame "Thử Tài Tinh Mắt - Bắt Quà HalloWeen"

🎉Cả nhà ơi, cuối cùng kết quả Minigame "Thử Tài Tinh Mắt - Bắt Quà HalloWeen" đã có rồi đây, cả nhà có háo hức không ạ?

=> Đáp án chính xác của chương trình chính là: 07 nguyên liệu trong bức hình

Sau đây, Admin xin chúc mừng 20 bạn thành viên may mắn trúng Evoucher Got it trị giá 200.000 đồng từ nhà tài trợ Acecook Việt Nam🎁

*Bạn có thể sử dụng E-voucher để thanh toán, mua sắm các sản phẩm, giải trí, nhà hàng trên nhiều sàn thương mại điện tử như Shopee, Lazada, Grab,...

1 Bec Lee monbec.8898@***

2 Hà Thu Nhiên thunhienha0510@***

3 Joseph Kiệt joseph.lehoangkiet@***

4 Kiều Ly lymaikieu2807@***

5 Lan NA dongsanttb@***

6 Lucy tgilybha@***

7 Lưu Linh lyuyen.3005@***

8 Lưu Vân luudiecphii468@***

9 Nghi Danh danhnghi154@***

10 Nguyen angelita angelitanguyen09@***

11 Nguyễn Dư Khôi khoinguyendu.1808@***

12 Nguyễn Hồng Phương Linh nghongphuonglinh@***

13 Quyên hophuongquyen983@***

14 Thị Lan Trần thilant468@***

15 Nguyen tthaonguyenvn1711@***

16 Subi dinhphonguyen2018@***

17 Trang Bd dotrucphuongbdsnguyen@***

18 Tri ngoctringuyen.98@***

19 Tuân Ngọc ngoctuandlk82@***

20 V.Anh gvanh90@***

Thành viên trúng giải vui lòng xác nhận thông tin trước ngày 20/11/2023 nhé! Quà tặng sẽ được gửi đến thành viên trong vòng 1 tháng sau ngày 20/11/2023. Nếu thành viên bổ sung thông tin chậm hơn thời gian quy định, BTC xin huỷ bỏ phần thưởng.

*** Lưu ý:

Nếu thành viên trúng giải không nhận được email của Admin, vui lòng check mục spam hoặc chủ động gửi email vào hòm thư [email protected] nhé!

BTC không giải quyết bất kỳ khiếu nại nào nếu thành viên không tuân thủ quy định thể lệ chương trình

https://hellobacsi.com/community/nuoi-day-con/the-le-cuoc-thi-tren-cong-dong-hello-bacsi/

♥️ Một lần nữa cảm ơn nhà tài trợ Acecook Việt Nam 🎁 đã đồng hành trong chương trình lần này! Cảm ơn các bạn thành viên đã tham gia và ủng hộ nhiệt tình. Hẹn các bạn trong các hoạt động mới trong tháng 12 trên cộng đồng Hello Bacsi nha!

Chúc các bạn thật nhiều may mắn và nhiều sức khoẻ

Kết quả Minigame "Thử Tài Tinh Mắt - Bắt Quà HalloWeen"Kết quả Minigame "Thử Tài Tinh Mắt - Bắt Quà HalloWeen"
7
54k
6 Bình luận

6 bình luận

Có kết quả game đặt tên chưa a

5 tháng trước
Thích
Trả lời

Chúc mừng các bạn, mình chơi nhiệt tình nhưng chưa may mắn 😁

5 tháng trước
Thích
Trả lời

Mình đã nhận được mail thông báo trúng thưởng, cảm ơn Hello Bacsi và nhà tài trợ Acecook Việt Nam ❤️

5 tháng trước
Thích
Trả lời

cảm ơn hello bacsi, em đã nhận email từ chương trình

5 tháng trước
Thích
Trả lời

chúc mừng mấy bạn trúng giải nha

5 tháng trước
Thích
Trả lời

Chúc mừng cả nhà nha, mong game sau em may mắn hơn ạ

5 tháng trước
Thích
Trả lời
Quảng cáo
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!
Quảng cáo