🔥 Bài đăng hot nhất

🤖HƯỚNG DẪN ĐẶT CÂU HỎI VÀ TƯƠNG TÁC VỚI TRỢ LÝ SỨC KHỎE HELLO BACSI AI 💬

😍Chào mừng cả nhà gặp gỡ Trợ lý sức khỏe Hello Bacsi AI - người bạn đồng hành thông minh và đáng tin cậy trên hành trình chăm sóc sức khỏe!

❓ Bạn đã bao giờ cảm thấy bối rối với những thắc mắc về sức khỏe của mình? Bạn muốn tìm kiếm sự tư vấn y tế nhanh chóng và cá nhân hóa mà không phải chờ đợi hoặc truy cập vào hàng tá nguồn thông tin phức tạp?

🎵 Từ bây giờ, Trợ lý sức khỏe Hello Bacsi AI sẽ trở thành trợ thủ đắc lực của bạn, sẵn sàng giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến sức khỏe chỉ trong "1 nốt nhạc"! 🎵

🤖 Với trí tuệ nhân tạo thông minh và kiến thức chuyên sâu về y tế, Trợ lý sức khỏe Hello Bacsi AI đã được trang bị để cung cấp cho bạn thông tin dễ hiểu và có giá trị nhanh nhất. Vì thế, đừng ngần ngại đặt câu hỏi trên Cộng đồng Hello Bacsi nhé!

🎉 Bật mí với cả nhà cách đặt câu hỏi để trên cộng đồng để được Trợ lý sức khỏe Hello Bacsi AI trực tiếp trả lời:

Bước 1: Đăng nhập/Đăng ký thành viên Cộng đồng Hello Bacsi.

Bước 2: Tạo câu hỏi của bạn và tick “Hỏi bác sĩ” TẠI ĐÂY

Bước 3: Cùng chờ kết quả câu trả lời của Trợ lý sức khỏe Hello Bacsi AI nhé!

❌ Lưu ý: Mẹo nhỏ khi đặt câu hỏi là bạn nhớ mô tả đầy đủ thông tin/ vấn đề như: thời gian, triệu chứng, tiền sử bệnh,... (Ví dụ: tuổi, thời gian bắt đầu triệu chứng, biểu hiện hay điều khiến bạn đang lo lắng nhất,… ), càng cụ thể Trợ lý sức khỏe Hello Bacsi AI sẽ đưa ra lời khuyên chi tiết và đúng với thắc mắc của bạn nhất.

🙋 Trợ lý sức khỏe Hello Bacsi AI là người bạn đồng hành luôn bên bạn. Từ bất kỳ nơi nào và bất cứ lúc nào, chỉ cần bạn truy cập vào Cộng đồng Hello Bacsi là sẽ nhận được sự hỗ trợ và tư vấn y tế toàn diện. Hãy để Trợ lý sức khỏe Hello Bacsi AI giúp bạn giảm bớt những băn khoăn và mang lại sự yên tâm cho sức khỏe của mình.

📲 Đặt câu hỏi ngay và nhận ngay lời giải đáp từ những thông tin đã được kiểm chứng về bệnh học! 👇🏻

🤖HƯỚNG DẪN ĐẶT CÂU HỎI VÀ TƯƠNG TÁC VỚI TRỢ LÝ SỨC KHỎE HELLO BACSI AI 💬🤖HƯỚNG DẪN ĐẶT CÂU HỎI VÀ TƯƠNG TÁC VỚI TRỢ LÝ SỨC KHỎE HELLO BACSI AI 💬
7
55k
73 Bình luận

73 bình luận

như này là bị sao ạ, sáng ngủ dậy thấy ngứa nên e gãi 1 tí xong đi tắm thì thấy như vậy

🤖HƯỚNG DẪN ĐẶT CÂU HỎI VÀ TƯƠNG TÁC VỚI TRỢ LÝ SỨC KHỎE HELLO BACSI AI 💬🤖HƯỚNG DẪN ĐẶT CÂU HỎI VÀ TƯƠNG TÁC VỚI TRỢ LÝ SỨC KHỎE HELLO BACSI AI 💬
8 tháng trước
Thích
Trả lời

Cho em hỏi e trể kih hai ngày e thử lên hai vạch đậm bây giờ e trể 6 ngày kih nhưg e thử lại thì nó mờ k gồm triệu chứng nào ạ

8 tháng trước
Thích
Trả lời

Chào bác sĩ! Cho mình hỏi Thuốc kháng viêm thylmedi có bôi lên vết thương hở chầy xước da được không ạ?

8 tháng trước
Thích
Trả lời

Xin chào bác sĩ , mẹ em năm nay 58 tuổi mới vừa cắt amidan trong 4 ngày , trong lúc phẩu có gây mê, từ lúc mổ xong mẹ em ngủ triền miên giống như hôn mê vậy Á , vẫn có uống thuốc theo liều của bác sĩ , nhưng tình trạng ngủ cứ kéo dài đến giờ và làm tinh thần mệt mỏi . Dưới đây là toa thuốc đi kèm.mong bác sĩ có thể giải đáp thắc mắc giúp em ạ. Em cảm ơn.

8 tháng trước
Thích
Trả lời

Cho e hỏi cách sd thuốc 1,2,6 trong đơn thuốc này với ạ. Trong đơn k ghi rõ thời điểm sd ạ

8 tháng trước
Thích
Trả lời

Con chơi với chó nhỏ bị xước tay

Con chó nó bình thường

Thế con có cần tiêm ngừa ko ạ

8 tháng trước
Thích
Trả lời

Chào bác sĩ! Cho e hỏi kết quả xét nghiệm máu có chỉ số BASO = 0 thì có vấn đề gì không ạ

8 tháng trước
Thích
Trả lời

xin chào bác sĩ, chà cả nhà, mình là nam năm nay 28 tuổi. Minhg muốn hỏi bác sĩ là chỗ mọc lông mu bộ phận nam có hiện tượng bong tróc vảy là bị gì ạ, bìu thì không mà bị chỗ chân dương vật nhé, dương vật k bị bìu không bị bị chỗ nhiều lông ấy ạ. xin cảm ơn

8 tháng trước
Thích
Trả lời

Chào Bác sỹ

Baby nhà em đã được 5 tháng, hiện tại bé đạt được 67cm và 7,1kg.

Được bổ sung Vitamin K2D3 và men vi sinh hàng ngày

Tổng lượng sữa bé bú 850-950ml/ngày. Bé bú sữa mẹ và dặm thêm sữa công thức 1-2 bình(khoảng 300ml/ngày) thì dạo gần đây bé đi ị 2 ngày/1 lần và xuất hiện màu phân xanh lẫn vàng trạng thái mềm và mịn. (Hình ảnh đính kèm)

Bes đi vậy thì có bình thường không thưa bác sỹ?

8 tháng trước
Thích
Trả lời

Xin hỏi bác sĩ: em và bạn trai có qhtd an toàn vào ngày 18, sau đó đến ngày 27 em và bạn trai qhtd bằng tay và em bị chảy máu âm đạo. Đến tối 27 và 28 âm đạo em chảy ra khí hư màu nâu( ít) thì là dấu hiệu của việc gì ạ. Em xin chân thành cảm ơn

8 tháng trước
Thích
Trả lời

Bị trầy xước âm đạo do qh bằng tay bạn ạ

8 tháng trước
Thích
Trả lời
Xem thêm 36 bình luận
Quảng cáo
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!
Quảng cáo