10 bình luận

tầm 3 triệu mỗi tháng

0

Trả lời

Cho em hỏi test que hiện lên 2 vạch,1 vạch đậm 1 vạch nhạt.mà giờ tự nhiên Xuât hiện ít máu nâu thì có làm s hk ạ?

0

Trả lời

3-4 triệu mỗi tháng gồm tiền bỉm, quần áo và tiêm vacxin

0

Trả lời

Với mình thì chi phí mỗi tháng nuôi 1 em bé sơ sinh khoảng 4-5 triệu . Trong đó bao gồm : bĩm , quần áo , đồ dùng cá nhân ,thuốc , Tiêm chủng mở rộng ,Bé bú mẹ nên tiết kiệm được khoản sữa .

0

Trả lời

Mình khoảng tầm 2 triệu cho bé sơ sinh, chủ yếu mua bỉm, vitamin D, đồ dùng vệ sinh cá nhân, quần áo thì mình mua lúc chuẩn bị sinh rồi, mình tiêm chủng mở rộng chứ không tiêm dịch vụ, nếu tiêm dịch vụ thì số tiền này sẽ rất nhiều chứ 2-3 triệu là không đủ.

0

Trả lời

Không tính sữa vì bé bú mẹ, nên chi phí khoảng tầm 3 triệu

0

Trả lời

2 bé nhà mình lúc sơ sinh là khoảng 2-3 triệu mỗi tháng.trong đó chi phí bao gồm bỉm , Quần áo vì bé lớn nhanh , dụng cụ vệ sinh hằng ngày cho bé ( khăn giấy , nước muối , rơ lưỡi….) , Thuốc …

0

Trả lời

Từ tháng thứ 3 đến tháng thứ 6 mỗi tiền tiêm ngừa thôi đã 3 triệu rồi. Mình nghĩ tầm 5-6 triệu

0

Trả lời

Mình tính luôn mấy cái ngoài lề như vitamin, chích ngừa thì tầm 5 triệu nè

0

Trả lời

Với mình là tầm khoảng 3-4tr mỗi tháng á, ko biết mn có rẻ hơn ko ta

0

Trả lời

Giới thiệu về nhóm
Mang thai là một hành trình thú vị khi cơ thể phải trải qua hàng loạt thay đổi để nuôi dưỡng sự sống mới đang lớn dần. M... Xem thêm
Tìm cộng đồng của bạn
Hãy cùng khám phá các Cộng đồng liên quan đến chuyên mục sức khỏe mà bạn quan tâm nhất.