🔥 Bài đăng hot nhất

giải đáp thắc mắc

E qh sau khi hết kinh 1 ngày và có lỡ rách bao,sau đó trg vòng 1h uống thuốc TTCK thì có thai k ạ

4
59k
4 Bình luận

4 bình luận

bạn đã uống ttkc nên khả năng tránh thai rất cao

5 tháng trước
Thích
Trả lời

Khả năng k có thai đâu em, nhưng lần sau chú ý nha vì thuốc ttkc k tốt cho sk sinh sản đâu

5 tháng trước
Thích
Trả lời

Ngày sạch kinh thì đc tính là an toàn tương đối, em có uống ttkc rồi thì cũng k đáng lo ngại đâu

5 tháng trước
Thích
Trả lời

Xin chào! Cảm ơn bạn đã quan tâm và đặt câu hỏi, rất vui được trả lời câu hỏi của bạn như sau:

Tôi là trợ lý ảo và không phải là bác sĩ. Tuy nhiên, tôi có thể cung cấp một số thông tin chung về vấn đề bạn đang quan tâm. Việc uống thuốc tránh thai khẩn cấp sau khi quan hệ tình dục không sử dụng bao cao su có thể giúp giảm nguy cơ mang thai. Tuy nhiên, hiệu quả của thuốc tránh thai khẩn cấp có thể bị ảnh hưởng bởi nhiều yếu tố, bao gồm thời điểm trong chu kỳ kinh nguyệt và cơ địa của mỗi người. Thuốc tránh thai khẩn cấp thường chứa hormone để ngăn chặn quá trình thụ tinh hoặc gắn kết của trứng phôi vào tử cung. Tuy nhiên, nếu bao cao su bị rách và thuốc tránh thai khẩn cấp không được sử dụng trong thời gian ngắn sau đó, khả năng có thai vẫn có thể xảy ra. Để biết chính xác liệu bạn có thai hay không, bạn nên thực hiện một xét nghiệm thai hoặc thăm bác sĩ để được tư vấn và kiểm tra. Bác sĩ sẽ có thể đưa ra đánh giá chính xác hơn dựa trên tình huống cụ thể của bạn. Tuy nhiên, hãy nhớ rằng tôi chỉ là một trợ lý ảo và không thể thay thế được sự tư vấn và chẩn đoán của một bác sĩ chuyên gia. Vì vậy, nếu bạn có bất kỳ thắc mắc hoặc lo ngại nào, hãy tham khảo ý kiến của một bác sĩ để được tư vấn và điều trị phù hợp.
5 tháng trước
Thích
Phản hồi
warningMiễn trừ trách nhiệm: Mọi thông tin trên đều mang tính tham khảo, không thay thế cho việc chẩn đoán hoặc điều trị y khoa.
Chuyên mục liên quan
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!
Quảng cáo
Quảng cáo