🔥 Bài đăng hot nhất

Dấu hiệu

ny em khi quan hệ xong 1 tuần đầu thấy ny em chán ăn giảm cân mạnh thì có mang thai kh ạ

0
55k
4 Bình luận

4 bình luận

Bạn nên hỏi thử người yêu bạn đang cảm thấy thế nào, có thể cô ấy stress dẫn đến chán ăn hoặc cô ấy đang ăn kiêng để giảm cân đó bạn

1 tuần trước
Thích
Trả lời

Nếu quan hệ không sử dụng biện pháp tránh thai thì có thể mang thai đó ạ

1 tuần trước
Thích
Trả lời

Chào bạn,

Dấu hiệu của bạn không phải dấu hiệu mang thai bạn nhé.

Để nhận biết sớm mang thai, bạn cần theo dõi chu kì kinh nguyệt. Dấu hiệu sớm để nhận biết mang thai là chậm kinh. Bạn cần thử thai sau khi chậm kinh 5-7 ngày, nếu que thử dương tính, bạn có thể đã mang thai và cần khám thai để chẩn đoán xác định, kiểm tra vị trí làm tổ phôi thai.

Chúc bạn khỏe mạnh

BS Hoàng Công Hải

1 tuần trước
Thích
Trả lời

Xin chào! Cảm ơn bạn đã quan tâm và đặt câu hỏi, rất vui được trả lời câu hỏi của bạn như sau:

Dấu hiệu chán ăn và giảm cân mạnh sau quan hệ không phải lúc nào cũng là dấu hiệu của việc mang thai. Có nhiều nguyên nhân khác có thể gây ra các triệu chứng này như căng thẳng, thay đổi hormone, hoặc vấn đề sức khỏe khác. Để chắc chắn, bạn nên thực hiện xét nghiệm thai để biết chính xác tình trạng của mình. Nếu có bất kỳ vấn đề sức khỏe nào, bạn nên tham khảo ý kiến của bác sĩ để được tư vấn và điều trị đúng cách. Chúc bạn sức khỏe!Bạn còn có thắc mắc gì nữa không?
1 tuần trước
Thích
Phản hồi
warningMiễn trừ trách nhiệm: Mọi thông tin trên đều mang tính tham khảo, không thay thế cho việc chẩn đoán hoặc điều trị y khoa.
Chuyên mục liên quan
Quảng cáo
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!
Quảng cáo