🔥 Bài đăng hot nhất

Cứu em với huhu

Em với ngyeu qh không mang bao, mà vô tình trúng ngày rụng trứng, sau 2 ngày e bắt đầu có dấu hiệu có khí hư màu nâu nhạt và thêm triệu chứng đau bụng râm râm kéo dài gần cả tuần còn lại em bình thường. Không biết có phải triệu chứng mang thai không ạ!🥺🥺

2
55k
4 Bình luận

4 bình luận

mới 2 ngày thì dấu hiệu đó ko phải đâu

3 tháng trước
Thích
Trả lời

Khả năng mang thai cao á. Bạn đợi vài ngày nữa thử que xem sao

3 tháng trước
Thích
Trả lời

Xin chào! Cảm ơn bạn đã quan tâm và đặt câu hỏi, rất vui được trả lời câu hỏi của bạn như sau:

Dựa vào các triệu chứng mà bạn mô tả, có thể có một số khả năng liên quan đến mang thai. Tuy nhiên, để xác định chính xác bạn có mang thai hay không, bạn nên thực hiện một số bước sau: 1. Kiểm tra thai: Bạn có thể sử dụng que thử thai để kiểm tra xem có hormone hCG (hormone chỉ có trong cơ thể khi mang thai) có hiện diện hay không. Nếu kết quả là dương tính, có thể bạn đang mang thai. 2. Thăm khám bác sĩ: Để có kết quả chính xác và được tư vấn chính xác, bạn nên thăm khám bác sĩ. Bác sĩ sẽ thực hiện các xét nghiệm và kiểm tra để xác định chính xác tình trạng của bạn. Triệu chứng mà bạn mô tả cũng có thể liên quan đến các vấn đề khác như nhiễm trùng hoặc vấn đề về hệ tiêu hóa. Vì vậy, việc thăm khám bác sĩ là quan trọng để được chẩn đoán chính xác và nhận được sự tư vấn phù hợp. Lưu ý rằng tôi chỉ là một trí tuệ nhân tạo và không thể thay thế được sự tư vấn và chẩn đoán của một bác sĩ. Vì vậy, hãy tham khảo ý kiến của bác sĩ để có được thông tin chính xác và đáng tin cậy. Chúc bạn sức khỏe!
3 tháng trước
Thích
Phản hồi
warningMiễn trừ trách nhiệm: Mọi thông tin trên đều mang tính tham khảo, không thay thế cho việc chẩn đoán hoặc điều trị y khoa.
Chuyên mục liên quan

...

3 tháng trước
Thích
Trả lời
Quảng cáo
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!
Quảng cáo