🔥 Bài đăng hot nhất

Chương trình tuyển dụng TOP FAN cho Hello Bacsi

💯 TRỞ THÀNH THÀNH VIÊN CỨNG - NHẬN NGAY 500.000đ. Cơ hội tuyệt vời dành cho các top fan của Hello Bacsi

Với toàn bộ hoạt động mà bạn đóng góp cho cộng đồng Hello Bacsi bạn sẽ có cơ hội nhận THU NHẬP mỗi tháng dành cho những thành viên tích cực nhất.

👉 Điều kiện tham gia cực kì đơn giản: Chỉ cần đăng ký THÀNH VIÊN cùng Hello Bacsi và:

• VIẾT BÌNH LUẬN cho các bài đăng trên cộng đồng

• Tạo CÂU HỎI bất kỳ trên cộng đồng Hello Bacsi

• Chia sẻ BÀI ĐĂNG về các kinh nghiệm chăm sóc sức khỏe, mang thai, nuôi dạy con,...

THAM GIA các hoạt động online hoặc offline của Hello Bacsi

Đây là cách mà Hello Bacsi tri ân cộng đồng fan của mình!!! Gửi thông tin đăng ký với tiêu đề “Tham gia chương trình TOP FAN Hello Bacsi” về email: [email protected] gồm:

+ Họ tên:

+ Địa chỉ:

+ Email:

+ Số điện thoại:

+ Tên nick trên cộng đồng Hello Bacsi:

+ Link địa chỉ facebook:

Admin sẽ chia sẻ thông tin chi tiết về chương trình qua email của bạn gửi về.

Nào cùng nhau xây dựng cộng đồng có ích cho tất cả các thành viên Hello Bacsi mọi người nhé!

Chương trình tuyển dụng TOP FAN cho Hello BacsiChương trình tuyển dụng TOP FAN cho Hello Bacsi
8
55k
4 Bình luận

4 bình luận

Mình đã gửi thông tin , hi vọng được đồng hành cùng hello bacsi

2 năm trước
Thích
Trả lời

Em đã gửi mail ạ, admin check mail giúp em nha. Mong là có thể trở thành fan của cộng đồng Hello bacsi

2 năm trước
Thích
Trả lời

Mình đã gửi email rồi ạ, mong ad duyệt cho mình tham gia với nha

2 năm trước
Thích
Trả lời

Mình cũng muốn trở thành Fan cứng của cộng đồng Hello Bacsi, kiếm thêm tiền bỉm cho con nè.

2 năm trước
Thích
Trả lời
Quảng cáo
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!
Quảng cáo