🔥 Bài đăng hot nhất

cho em hỏi ạ thì phần em mô tả thì có mang thai không

xin chào bác sĩ!

trước em có quan hệ với bạn trai và cho xuất vào trong đến nay cx được hơn 11 ngày rồi, với lại 3 tháng trước em cũng có quan hệ và trễ kinh đến nay. Dạo này em cảm thấy bản thân rất mệt mỏi, thèm ăn chua và bụng to bất thường cũng có chút đau bụng dưới nữa thì liệu có thai không bác sĩ?

0
55k
2 Bình luận

2 bình luận

Chào bạn,

Triệu chứng của bạn là dấu hiệu mang thai bạn nhé: thay đổi vị giác, mệt mỏi, chậm kinh, bụng to lên. Thử thai bằng que thử thời điểm này có thể cho kết quả âm tính giả. Vì vậy, bạn cần khám thai để được siêu âm và xét nghiệm định lượng beta HCG nhằm chẩn đoán xác định và tư vấn mang thai bạn nhé.

Chúc bạn khỏe mạnh

BS Hoàng Công Hải

1 tuần trước
Thích
Trả lời

Xin chào! Cảm ơn bạn đã quan tâm và đặt câu hỏi.

Xin lỗi, bạn có thể vui lòng cung cấp thêm thông tin hoặc giải thích rõ hơn về câu hỏi của mình được không? Tôi sẽ cố gắng trả lời một cách chi tiết nhất có thể sau khi hiểu rõ hơn câu hỏi của bạn.

Cám ơn bạn.

1 tuần trước
Thích
Phản hồi
warningMiễn trừ trách nhiệm: Mọi thông tin trên đều mang tính tham khảo, không thay thế cho việc chẩn đoán hoặc điều trị y khoa.
Chuyên mục liên quan
Quảng cáo
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!
Quảng cáo