🔥 Bài đăng hot nhất

Cách tự sướng cho chồng khi vợ mang bầu

Tự sướng có thể là một cách thú vị và khéo léo để thỏa mãn nhu cầu tình dục của chồng trong thời kỳ vợ mang bầu.

Dưới đây là một số cách bạn có thể thử:

1. Thực hiện tình dục oral sex/hand sex: Nếu vợ không có vấn đề gì về sức khỏe và cả hai đều thoải mái với việc này, bạn có thể cùng nhau thực hiện tình dục oral sex/hand sex. Đây là cách thú vị để thỏa mãn nhu cầu tình dục mà không làm ảnh hưởng đến thai kỳ.
  2. Dùng đồ chơi tình dục: Nếu cả hai bạn đều thoải mái với việc sử dụng đồ chơi tình dục, bạn có thể sử dụng chúng trong quá trình tự sướng hoặc tương tác tình dục với nhau.
  3. Xem phim người lớn hoặc đọc truyện khiêu dâm: Xem phim người lớn hoặc đọc truyện khiêu dâm cùng nhau có thể làm tăng thêm sự kích thích và giúp chồng giải tỏa nhu cầu tình dục.
  4. Thực hiện tình dục từ xa: Nếu bạn đang xa nhau vì lịch trình làm việc hoặc các nguyên nhân khác, bạn có thể thử thực hiện tình dục từ xa bằng cách gửi nhau tin nhắn khiêu dâm, thực hiện tình dục qua video call hoặc sử dụng các đồ chơi tình dục kết nối qua mạng.

Trên đây là một vài cách tự sướng cho chồng khi vợ mang thai, nhớ luôn tôn trọng sự thoải mái và giới hạn của cả hai bạn trong quá trình này. Trước khi thực hiện bất kỳ hoạt động tình dục nào, nên thảo luận và đảm bảo rằng cả hai bạn đều thoải mái và không gây ảnh hưởng đến sức khỏe của thai nhi hoặc thai phụ.

3
55k
2 Bình luận

2 bình luận

CHia sẻ hay cho các cặp đôi tham khảo

1 tháng trước
Thích
Trả lời

vc mình kiêng luôn vì mình thai khó, thỉnh thoảng dùng hand thôi

2 tháng trước
Thích
Trả lời
Quảng cáo
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!
Quảng cáo