🔥 Bài đăng hot nhất

Em muốn hỏi ạ

Dạ em rờ lưỡi có thấy nổi mấy cái sần sần ở lưỡi ấy ạ mà em tra gg này kia nó nói như v là bị smg. Cho em hỏi em có bị v ko ạ? Em hoang mang quá mà nó chỉ nổi 1 bên đó thoi ạ

Cảnh báo: Hình ảnh sau đây có thể gây khó chịu cho một số người xem. Bạn nên cân nhắc trước khi xem.
Em muốn hỏi ạEm muốn hỏi ạ
0
6.6k
2 Bình luận

2 bình luận

Hình như gai lưỡi bình thường thôi á, nếu có sưng đau rát thì banh nên đi khám thử

3 ngày trước
Thích
Trả lời

Chào bạn,

Việc có những sần sần ở lưỡi có thể là một dấu hiệu của nhiều vấn đề khác nhau, không nhất thiết là sùi màu gà. Sùi màu gà thường xuất hiện ở vùng sinh dục hoặc hậu môn, và không phải lúc nào cũng liên quan đến lưỡi.

Tuy nhiên, nếu bạn lo lắng về sức khỏe của mình, đặc biệt là khi có dấu hiệu lạ xuất hiện trên cơ thể, việc tìm kiếm sự tư vấn của một bác sĩ chuyên khoa là rất quan trọng. Bác sĩ sẽ kiểm tra và đưa ra đánh giá chính xác về tình trạng sức khỏe của bạn và có thể yêu cầu các xét nghiệm hoặc kiểm tra bổ sung nếu cần thiết. Đừng ngần ngại đi thăm bác sĩ nếu bạn có bất kỳ lo lắng nào về sức khỏe của mình.

• *Mọi thông tin trên đều mang tính tham khảo, không thay thế cho việc chẩn đoán hoặc điều trị y khoa.

3 ngày trước
Thích
Trả lời
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!