🔥 Bài đăng hot nhất

mụn sữa

chào bác sĩ, khi nãy e tắm e thấy ở đầu nhũ hoa có hạt trắng và e đã nặn đi, nó k hề đau. E lên mạng và tìm xem đó là gì thì được câu trả lời là do mang thai mới cọ, vậy hạt trắng này là do đâu ạ, hay đó là mụn sữa ạ

2
16k
4 Bình luận

4 bình luận

không sao thỉnh thoảng mình cũng thấy mình rửa vệ sinh sạch sẽ là dc

4 tuần trước
Thích
Trả lời

bình thường á bạn, vệ sinh sạch sẽ là được nè

4 tuần trước
Thích
Trả lời

bạn vệ sinh sạch sẽ là được nha ko sao nè

1 tháng trước
Thích
Trả lời
1

Xin chào! Cảm ơn bạn đã quan tâm và đặt câu hỏi, rất vui được trả lời câu hỏi của bạn như sau:

Dạ, hạt trắng ở đầu nhũ hoa mà bạn thấy có thể là mụn sữa. Mụn sữa là một tình trạng phổ biến ở phụ nữ, đặc biệt là khi cơ thể sản xuất nhiều hormone. Mụn sữa thường không gây đau và có thể xuất hiện ở vùng nhũ hoa. Tuy nhiên, để chắc chắn, bạn nên thăm khám bác sĩ để được tư vấn và chẩn đoán chính xác. Nếu bạn có bất kỳ triệu chứng bất thường khác hoặc lo lắng, hãy tham khảo ý kiến của bác sĩ để được tư vấn và điều trị kịp thời. Chúc bạn sức khỏe!Bạn còn có thắc mắc gì nữa không ạ?
1 tháng trước
Thích
Phản hồi
warningMiễn trừ trách nhiệm: Mọi thông tin trên đều mang tính tham khảo, không thay thế cho việc chẩn đoán hoặc điều trị y khoa.
Chuyên mục liên quan
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!