🔥 Bài đăng hot nhất

🔬 CÁC PHƯƠNG PHÁP SÀNG LỌC HPV SỚM HIỆN NAY!

Hiện nay, có một số phương pháp sàng lọc HPV sớm được sử dụng để phát hiện virus HPV (Human Papillomavirus) một cách hiệu quả:

✅Kiểm tra DNA HPV: Phương pháp này sử dụng mẫu tế bào từ cổ tử cung để phát hiện sự hiện diện của DNA virus HPV. Kết quả từ kiểm tra này có thể cho biết liệu bạn có nhiễm HPV và nếu có, là loại HPV nào.

✅Kiểm tra RNA HPV: Kiểm tra này đánh giá các mức độ cao của RNA virus HPV, giúp xác định các tải lượng virus có thể gây ra các biến đổi tế bào tiền ung thư hoặc ung thư cổ tử cung.

✅Tự kiểm tra tại nhà: Các bộ kiểm tra tự thử HPV cung cấp khả năng tự kiểm tra tại nhà. Người dùng sử dụng dụng cụ thu mẫu để thu mẫu tế bào từ cổ tử cung và gửi mẫu về phòng thí nghiệm để kiểm tra.

✅Kiểm tra sàng lọc phổ toàn diện (cotesting): Kết hợp kiểm tra HPV với kiểm tra Pap smear tăng cường khả năng phát hiện sớm bất thường tế bào và virus HPV.

✅Kiểm tra triển lãm tế bào (Pap smear): Mặc dù không phải là phương pháp kiểm tra trực tiếp HPV, nhưng kiểm tra Pap smear có thể phát hiện các biến đổi tế bào tiền ung thư hoặc ung thư cổ tử cung gây ra bởi HPV.

Sàng lọc HPV đều đặn và theo định kỳ là quan trọng để phát hiện sớm và điều trị các vấn đề liên quan đến HPV, giúp phòng ngừa ung thư cổ tử cung và các vấn đề sức khỏe khác.

Hiện nay, phương pháp kiểm tra HPV DNA tại nhà mang lại nhiều lợi ích tích cực cho người dùng, giúp tiết kiệm thời gian, chi phí và độ chính xác cao, bạn đọc của Hello Bacsi có thể tìm hiểu về bộ xét nghiệm HPV tại nhà, hiện đang được áp dụng ưu đãi giảm giá vận chuyển vô cùng ưu đãi 👇🏻

🛍️Link mua hàng: TẠI ĐÂY

Với những ưu đãi dành riêng cho bạn đọc Hello Bacsi 👇🏻

✨ Miễn phí giao bộ dụng cụ xét nghiệm tận cửa nhà

✨ Miễn phí thu mẫu xét nghiệm tận nơi

✨ Nhận kết quả qua điện thoại/ tin nhắn sms

✨ Tư vấn miễn phí với đội ngũ bác sĩ Sản - Phụ khoa tại Phòng khám Đa khoa Vigor Health.

🔬 CÁC PHƯƠNG PHÁP SÀNG LỌC HPV SỚM HIỆN NAY!🔬 CÁC PHƯƠNG PHÁP SÀNG LỌC HPV SỚM HIỆN NAY!
9
40k
17 Bình luận

17 bình luận

Ở Hà Nội có cơ sở nào lấy mẫu tại nhà k admin ơi?

3 tuần trước
Thích
Trả lời
1
@Trần Hoan

Bạn mua kit test tại link sẽ có nhân viên tới giao + lấy mẫu về hoàn toàn miễn phí bạn nha

2 tuần trước
Thích
Trả lời

mình cũng vừa chia sẻ cho 1 bạn về dịch vụ lấy mẫu tại nhà xong

3 tuần trước
Thích
Trả lời
1

Có bà chị dợm đi xét nghiệm hoài mà bả bận không có thời gian, để nói bả làm cái này luôn tại nhà đỡ phải đi

3 tuần trước
Thích
Trả lời
1

Nếu ra bv là cỡ 1 triệu luôn đó, mà test tại nhà quá là thuận tiện

3 tuần trước
Thích
Trả lời
1

tùy theo phương pháp xét nghiệm với tùy bv nữa mà cũng cỡ đó đi lên à

3 tuần trước
Thích
Trả lời

Cho những ai ngại đi đến bv chờ đợi hay không có thời gian đi khám thì cái này quá là tiện luôn.

3 tuần trước
Thích
Trả lời
1
@Ngọc Trương

Giá này cũng không đắt mình thấy ai ở gần có thể đăng ký test luôn cho tiện, giờ ung thư nhiều thấy cũng sợ

2 tuần trước
Thích
Trả lời

Quét mã này để đặt bộ dụng cụ xét nghiệm phải không ạ, em ở Đồng Nai có được không ạ?

3 tuần trước
Thích
Trả lời

chào bạn, hiện chỉ có thể giao miễn phí đến khu vực HCM và Hà Nội thôi bạn nhé!

2 tuần trước
Thích
Trả lời

lấy mẫu đến nhận kết quả luôn là 299k hay sao ạ?

3 tuần trước
Thích
Trả lời
@Van Thi

Chào bạn,

Để mua được với giá 299K bạn nhớ đăng ký thành viên và app mã thanh toán bằng Momo nhé!

2 tuần trước
Thích
Trả lời

Chua quan hệ lần nào, vậy em có nguy cơ không ạ, có cần test không?

3 tuần trước
Thích
Trả lời
@Hoài Thanh

Mình nghe bác sĩ tư vấn là ai cũng nên test định kì đó bạn

2 tuần trước
Thích
Trả lời

Khi nào thì mình nên test nhỉ

3 tuần trước
Thích
Trả lời
@Phúc Huy

Mỗi năm nên kiểm trả HPV 2-3 lần bạn nhé!

2 tuần trước
Thích
Trả lời

Dịch vụ này tiện quá nhỉ

3 tuần trước
Thích
Trả lời
1
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!