🔥 Bài đăng hot nhất

CUỘC THI “GIA ĐÌNH VUI KHỎE - KHOE HÌNH NHẬN THƯỞNG”

🏠 Cả nhà ơi! Nhân ngày Gia đình Việt Nam sắp tới, Hello Bacsi đã chia sẻ checklist các hoạt động gia đình giúp cả nhà vui khoẻ, nhà mình đã tham gia được bao nhiêu hoạt động rồi nhỉ?

Với mong muốn tạo thêm động lực giúp bố mẹ và bé yêu tham gia nhiều hơn các hoạt động gắn kết cùng nhau, cộng đồng Nuôi dạy con Hello Bacsi tổ chức cuộc thi “Gia đình vui khoẻ - Khoe hình nhận thưởng”. Cuộc thi lần này còn hứa hẹn đem đến nhiều phần quà ý nghĩa và giá trị nữa đó. Bố mẹ hãy nhanh tay tham gia các hoạt động trong checklist và khoe ngay với Hello Bacsi những khoảnh khắc thật dễ thương ấy để mình cùng lan tỏa hạnh phúc với nhau nhé!

Các phần quà hấp dẫn từ Nhà tài trợ OMRON và cộng đồng Hello Bacsi đang chờ bố mẹ đem về nhà rồi đây!

🎁 Giải I: Evoucher 500.000đ + Máy đo thành phần cơ thể OMRON BodySCAN HBF-224 trị giá 2.180.000đ

(Cân đo các thành phần cơ thể bao gồm mỡ nội tạng, tỷ lệ cơ xương, tuổi cơ thể, và nhiều chỉ số khác)

🎁 Giải II: Evoucher 300.000đ + Máy Đo Huyết Áp Tự Động OMRON HEM-7156 trị giá 1.500.000đ

(Với vòng bít IntelliWrap™ 360°, HEM-7156 giúp bạn có được các kết quả đo huyết áp một cách dễ dàng)

🎁 Giải III: Evoucher 200.000đ + Máy xung điện trị liệu OMRON HV-F013 trị giá 1.200.000đ

(Omron HV-F013 là máy điện xung trị liệu bỏ túi giúp giảm đau cơ và khớp với 5 chế độ massage mọi lúc mọi nơi)

*Bạn có thể sử dụng E-voucher để thanh toán, mua sắm các sản phẩm, giải trí, nhà hàng trên nhiều sàn thương mại điện tử như Shopee, Lazada, Grab, Now,…

Cách thức tham gia

✅ Bước 1: Chụp lại khoảnh khắc gia đình cùng nhau tham gia ít nhất 2 hoạt động dưới đây:

• Hoạt động 1: Đọc sách cùng con
  • Hoạt động 2: Cả nhà cùng chạy bộ
  • Hoạt động 3: Chụp hình gia đình
  • Hoạt động 4: Nhà mình ăn cùng nhau
  • Hoạt động 5: Cùng nhau dọn dẹp nhà cửa
  • Hoạt động 6: Chơi trò chơi với con
  • Hoạt động 7: Hoạt động ngoài trời

✅ Bước 2: Đăng nhập TẠI ĐÂY và bấm tạo bài đăng chia sẻ hình ảnh của bạn với tiêu đề: Cuộc thi Gia đình vui khoẻ - Khoe hình nhận thưởng - Tiêu đề bài thi của bạn

(Xem hướng dẫn tạo bài đăng dưới comment)

✅ Bước 3: Kêu gọi nhiều lượt thả tim, bình luận cho bài dự thi của bạn

**Bố mẹ nhớ share lên Facebook cá nhân để kêu gọi bạn bè thả tim bài đăng của mình nhé!

Cách thức trao giải:

• 1 Giải I dành tặng gia đình tham gia từ 4 hoạt động trở lên và có nhiều lượt thả tim và bình luận nhất.
  • 1 Giải II dành tặng gia đình tham gia từ 3 hoạt động trở lên và có nhiều lượt thả tim và bình luận nhất.
  • 1 Giải III dành tặng gia đình tham gia từ 2 hoạt động trở lên và có nhiều lượt thả tim và bình luận nhất.

Thời gian tham dự

- Bắt đầu từ 15/06 đến hết ngày 04/07/2022.

- Kết quả sẽ được công bố vào ngày 05/07/2022 trên trang cộng đồng Nuôi dạy con Hello Bacsi.

👉 Khi tham gia cuộc thi nghĩa là người tham gia đã đồng ý với Thể lệ cuộc thi tại đây: https://hellobacsi.com/community/nuoi-day-con/the-le-cuoc-thi-tren-cong-dong-hello-bacsi

*** Đặc biệt, các bài thi có nội dung hay và hình ảnh chất lượng sẽ được chia sẻ trên chuyên mục bài viết, fanpage và các phương tiện truyền thông khác của Hello Bacsi.

👉 Cả nhà mình đã sẵn sàng chưa nào? Cùng nhau thực hiện đủ các hoạt động để có cơ hội trở thành chủ nhân của những phần quà giá trị từ OMRON TẠI ĐÂY

#khoevigiadinh #omron #hellobacsi

CUỘC THI “GIA ĐÌNH VUI KHỎE - KHOE HÌNH NHẬN THƯỞNG”CUỘC THI “GIA ĐÌNH VUI KHỎE - KHOE HÌNH NHẬN THƯỞNG”
35
15k
46 Bình luận

46 bình luận

Mình có gửi bài tham gia nè. Mọi người ủng hộ mình với nhé, để lại link bài của mọi người dưới bài dự thi củ mình để mình qua ủng hộ lại nha.

https://hellobacsi.com/community/nuoi-day-con/cuoc-thi-gia-dinh-vui-khoe-khoe-hinh-nhan-thuong-to-am-yeu-thuong-1656521244/

1 năm trước
Thích
Trả lời
1

hellobacsi dc cái hay có game cho chị em chơi thiệt á

1 năm trước
Thích
Trả lời

hay quá

1 năm trước
Thích
Trả lời
1
@Ngọc Trương

Cảm ơn bạn đã quan tâm chương trình của cộng đồng Hello Bacsi. Bạn nhớ nhanh tay chia sẻ hình ảnh gia đình sum vầy với cộng đồng để có cơ hội sở hữu những phần quá hấp dẫn này bạn nhé ❤️

1 năm trước
Thích
Trả lời

chương trình thật ý nghĩa - mình đã tham gia .

1 năm trước
Thích
Trả lời
@Phạm Lĩnh

Bạn Phạm Lĩnh ơi, Admin đã ghi nhận bài tham gia cuộc thi của bạn. Bạn hãy tích cực tương tác và kêu gọi nhiều lượt thả tim cho bài chia sẻ trên cộng đồng Hello Bacsi để có cơ hội nhận giải thưởng hấp dẫn nhé. Đừng quên đón chờ kết quả vào ngày 07/07 này nha. Cám ơn bạn đã tham gia chương trình. Chúc bạn nhiều sức khỏe.

1 năm trước
Thích
Trả lời

Mình cũng muốn tham gia

1 năm trước
Thích
Trả lời
1
@Trần Thị Thanh Thúy

Bạn Thanh Thuý ơi, Admin đã ghi nhận bài tham gia cuộc thi của bạn. Bạn hãy tích cực tương tác và kêu gọi nhiều lượt thả tim cho bài chia sẻ trên cộng đồng Hello Bacsi để có cơ hội nhận giải thưởng hấp dẫn nhé. Đừng quên đón chờ kết quả vào ngày 07/07 này nha. Cám ơn bạn đã tham gia chương trình. Chúc bạn nhiều sức khỏe.

1 năm trước
Thích
Trả lời

Đã tham gia rồi hi vọng sẽ được may mắn ạ

1 năm trước
Thích
Trả lời
@Ngô Thị Mỹ Lệ

Bạn Mỹ Lệ ơi, Admin đã ghi nhận bài tham gia cuộc thi của bạn. Bạn hãy tích cực tương tác và kêu gọi nhiều lượt thả tim cho bài chia sẻ trên cộng đồng Hello Bacsi để có cơ hội nhận giải thưởng hấp dẫn nhé. Đừng quên đón chờ kết quả vào ngày 07/07 này nha. Cám ơn bạn đã tham gia chương trình. Chúc bạn nhiều sức khỏe.

1 năm trước
Thích
Trả lời

là tính cả like và comment luôn phải ko mn

1 năm trước
Thích
Trả lời
1
@Hương Bùi

Cách tính giải thưởng bao gồm cả like và comment bạn nhé. Chi tiết thể lệ cuộc thi bạn có thể tham khảo tại link thể lệ đính kèm bài đăng phía trên nhé

1 năm trước
Thích
Trả lời

Cảm ơn Hellobacsi chương trình rất ý nghĩa !

1 năm trước
Thích
Trả lời
@Phạm Lĩnh

Cảm ơn bạn đã quan tâm chương trình của cộng đồng Hello Bacsi. Bạn nhớ nhanh tay chia sẻ hình ảnh gia đình sum vầy với cộng đồng để có cơ hội sở hữu những phần quá hấp dẫn này bạn nhé ❤️

1 năm trước
Thích
Trả lời

Cuộc thi rất hay và ý nghĩa . Mình sẽ tham gia cùng gia đình !cảm ơn Hello Bacsi đã có những chương trình vô cùng bổ ích ạ .

1 năm trước
Thích
Trả lời
1
@Bạch Thị Lương Thuỷ

1 năm trước
Thích
Trả lời

Sau khi đăng nhập tại đây cả nhà làm theo cách gửi bài thi như ảnh bên dưới nhé! Mọi thắc mắc hoặc cần trợ giúp khác các bạn có thể gửi mail về hòm thư [email protected] để được Admin hỗ trợ nha!

CUỘC THI “GIA ĐÌNH VUI KHỎE - KHOE HÌNH NHẬN THƯỞNG”CUỘC THI “GIA ĐÌNH VUI KHỎE - KHOE HÌNH NHẬN THƯỞNG”
1 năm trước
Thích
Trả lời
1
Xem thêm 14 bình luận
Quảng cáo
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!
Quảng cáo