🔥 Bài đăng hot nhất

thủ dâm ra máu thường xuyên

hjc cho e hỏi là thường xuyên ra máu mỗi khi thủ dâm là bị sao v ạ, e đã tìm hiểu nguyên nhân và cũng đã làm những điều để tránh việc đó, e cắt móng tay gọn gàng và cũng rửa tay sạch sẽ, nhưng cứ mỗi lần làm mạnh một tí là lại ra máu, mặc dù nó ko đau ạ 🥲 e còn tưởng đó là nước dâm thuỷ, sau khi nhìn mới biết là máu, trước đó em cũng hay bị ra máu lúc thủ dâm nhưng do ko đau nên cũng kệ nó, bây giờ e nghĩ lại sợ việc này ảnh hưởng tới việc lúc hành sự với bạn tình, nhỡ đâu mà đang làm mới bước đầu cho ngón tay vào thôi thì mình ra máu, e sợ bạn ý thaays kì quặc 😭😭😭 e cx từng bị viêm âm đạo rồi nhưng mà tầm 1-2 tuần là e ko thấy đau hay ngứa ở vùng kín nữa nên cũng kệ

1
40k
4 Bình luận

4 bình luận

Mình khuyên bạn nên đi khám

1 tuần trước
Thích
Trả lời

E nên đi khám phụ khoa để bs soi xem bên trong có tổn thương do cọ sát chưa lành hay k, hoặc có thể do e chưa đủ kích thích mà cho tay vào nên cũng làm tổn thương bên trong. Nếu hành sự với bạn trai thì e nên bảo b trai kích thích trên ngực trc đã nha

1 tuần trước
Thích
Trả lời

Chào bạn,

Chảy máu khi thủ dâm có thể do 2 nguyên nhân chính sau:

1. Tổn thương âm đạo: Nguyên nhân thường do dụng cụ cứng, móng tay khi thủ dâm gây rách niêm mạc, rách màng trinh gây ra máu.
  2. Tổn thương cổ tử cung: Nguyên nhân thường gặp là lộ tuyến CTC, polyp CTC, hiếm hơn là ung thư CTC, các tổn thương này dễ chảy máu khi có tác động đụng chạm vào, đồng thời có thể gây ra máu bất thường giữa chu kì.

Trường hợp của bạn thường xuyên bị ra máu khi thủ dâm, dù đã chú ý đến móng tay hay dụng cụ thủ dâm rồi mà vẫn chảy máu, bạn nên khám phụ khoa để được thăm khám và kiểm tra các tổn thương ở cổ tử cung. Nếu có tổn thương, bác sĩ sẽ tư vấn theo kết quả thăm khám và điều trị cho bạn.

Chúc bạn khỏe mạnh

BS Hoàng Công Hải

1 tuần trước
Thích
Trả lời

Xin chào! Cảm ơn bạn đã quan tâm và đặt câu hỏi, rất vui được trả lời câu hỏi của bạn như sau:

Dường như bạn đang gặp vấn đề khi thủ dâm và gặp tình trạng ra máu sau mỗi lần thủ dâm. Việc này không bình thường và cần được kiểm tra và điều trị kịp thời. Có thể nguyên nhân của tình trạng này là do tổn thương nghiêm trọng hoặc viêm nhiễm trong vùng kín của bạn. Để giải quyết vấn đề này, bạn nên thăm khám bác sĩ chuyên khoa phụ khoa để được tư vấn và điều trị đúng cách. Bác sĩ sẽ kiểm tra và đưa ra đánh giá chính xác về tình trạng của bạn, từ đó đề xuất phương pháp điều trị phù hợp. Trong khi chờ đợi cuộc hẹn với bác sĩ, bạn nên tránh thực hiện các hành động thủ dâm hoặc gây tổn thương cho vùng kín của mình để tránh tình trạng ra máu tiếp tục xảy ra. Hãy chăm sóc vùng kín của mình bằng cách giữ vệ sinh sạch sẽ và tránh tác động mạnh lên vùng đó. Nếu bạn cảm thấy lo lắng hoặc có bất kỳ triệu chứng nào khác, hãy đến gặp bác sĩ ngay lập tức để được tư vấn và điều trị kịp thời. Chúc bạn sức khỏe!Bạn còn có thắc mắc gì khác không?
2 tuần trước
Thích
Phản hồi
warningMiễn trừ trách nhiệm: Mọi thông tin trên đều mang tính tham khảo, không thay thế cho việc chẩn đoán hoặc điều trị y khoa.
Chuyên mục liên quan
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!