🔥 Bài đăng hot nhất

Thắc mắc

chao bác sĩ, em mới bị ra máu hồng nhẹ không có dấu hiệu đau bụng hay gì ạ và trước 1 tuần e có đến tháng rồi ạ ( lần này có đến trước chu kì theo dự tính gần 1 tuần ạ và lượng máu có hơi ít một chút so với bình thường ạ) nhưng khi đến tháng do e ở quê nên dùng phải bvs loại fake nên gây ngứa vùng kín nhưng đã dùng ddvs trầu không đã hết ngứa ạ

trước đó cỡ 2 tuần e có qhtd nhưng dùng biện pháp an toàn và sau đó 1 tuần e đến tháng cho đến bây giờ thì ko quan hệ gì ạ thì không biết máu này là sao ạ

em cảm ơn bác sĩ

0
41k
3 Bình luận

3 bình luận

Chào bạn,

Các nguyên nhân có thể dẫn đến ra máu hồng giữa chu kì kinh của bạn là: có thai, lộ tuyến cổ tử cung, polyp cổ tử cung, u xơ tử cung,...

Bạn cần khám phụ khoa để bác sĩ chuyên khoa thăm khám đầy đủ và tư vấn theo kết quả khám bạn nhé.

Chúc bạn khỏe mạnh

BS Hoàng Công Hải

1 tuần trước
Thích
Trả lời

bạn nên đi khám để kiểm tra loại trừ viêm nhiễm nhé

bạn cần tư vấn để lại thông tin mình hỗ trợ cho nhé

2 tuần trước
Thích
Trả lời

Xin chào! Cảm ơn bạn đã quan tâm và đặt câu hỏi, rất vui được trả lời câu hỏi của bạn như sau:

Dựa vào thông tin bạn cung cấp, có thể rằng việc ra máu hồng nhẹ mà bạn đang gặp phải có thể liên quan đến chu kỳ kinh nguyệt của bạn. Việc sử dụng bvs giả mạo có thể gây ngứa vùng kín và ảnh hưởng đến quá trình kinh nguyệt của bạn. Tuy nhiên, để chắc chắn và loại trừ các nguyên nhân khác, bạn nên thăm khám bác sĩ phụ khoa để được tư vấn và kiểm tra cụ thể hơn. Việc có quan hệ tình dục an toàn cũng là điều quan trọng, nhưng nếu bạn vẫn cảm thấy lo lắng, hãy thảo luận với bác sĩ để được giải đáp thêm. Chúc bạn sức khỏe!Bạn còn có thắc mắc gì nữa không?
2 tuần trước
Thích
Phản hồi
warningMiễn trừ trách nhiệm: Mọi thông tin trên đều mang tính tham khảo, không thay thế cho việc chẩn đoán hoặc điều trị y khoa.
Chuyên mục liên quan
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!