🔥 Bài đăng hot nhất

Sức khoẻ phụ nữ

Bác sĩ ơi em có đến tháng được 2 ngày thì em thấy xuất hiện 1 cục thịt giống với phổi heo , bác sĩ cho em hỏi như vậy có sao không ạ

1
40k
4 Bình luận

4 bình luận

Chào em! Câu hỏi của em được bác sĩ trả lời như sau:

Kinh nguyệt là sự bong tróc ra hàng tháng của lớp niêm mạc tử cung ở người phụ nữ. Kinh nguyệt còn được nhắc đến với các thuật ngữ như chu kỳ kinh nguyệt hoặc kỳ kinh nguyệt. Máu kinh gồm một phần là máu, một phần là mô niêm mạc tử cung (hay còn gọi là nội mạc tử cung) từ bên trong tử cung chảy qua cổ tử cung và được đẩy ra khỏi cơ thể qua âm đạo.

Trường hợp của em có khả năng đó là niêm mạc tử cung em nhé!

BS. Trần Túy Phượng

Phòng khám Sản Phụ Khoa - KHHGĐ BS. Trần Túy Phượng

4 tuần trước
Thích
Trả lời

Có thể là máu đông không? Hoặc là bạn chụp ảnh đó rồi mang đi khám phụ khoa để bs đánh giác cho chính xác

1 tháng trước
Thích
Trả lời

Xin chào! Cảm ơn bạn đã quan tâm và đặt câu hỏi.

Xin lỗi, bạn có thể vui lòng cung cấp thêm thông tin hoặc giải thích rõ hơn về câu hỏi của mình được không? Tôi sẽ cố gắng trả lời một cách chi tiết nhất có thể sau khi hiểu rõ hơn câu hỏi của bạn.

Cám ơn bạn.

1 tháng trước
Thích
Phản hồi
warningMiễn trừ trách nhiệm: Mọi thông tin trên đều mang tính tham khảo, không thay thế cho việc chẩn đoán hoặc điều trị y khoa.
Chuyên mục liên quan
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!