🔥 Bài đăng hot nhất

Kinh nguyệt - phụ khoa

Chào các bác sĩ, em đang khá hoang mang. Dạo gần đây vào ngày thứ 3 hoặc thứ 4 của kinh nguyệt, ngoài máu thì e thấy trên bvs có cái này, và chỉ xuất hiện 1 lần trong mỗi lần e tới kinh, em cũng k có biểu hiện đau bụng, hay khó chịu ạ, mọi thứ rất bình thường và chỉ khi thay bvs e mới thấy ạ. Nó không giống máu đông, hay khí hư và e có thể tước ra ấy ạ. Em có lên mạng xem thử nhưng vẫn không biết đây là gì, và có phải em đang có vđề gì đó không. Hình ảnh có thể gây khó chịu ạ, rất mong nhận được sự giúp đỡ của bác sĩ ạ!

Cảnh báo: Hình ảnh sau đây có thể gây khó chịu cho một số người xem. Bạn nên cân nhắc trước khi xem.
Kinh nguyệt - phụ khoaKinh nguyệt - phụ khoa
1
41k
3 Bình luận

3 bình luận

Chào bạn,

1. Nếu bạn có quan hệ tình dục, đây có thể là tổ chức phôi thai bị sẩy
  2. Nếu bạn không quan hệ tình dục, đây có thể là máu đông do rối loạn nội tiết gây nên, hoặc khối polyp tử cung bị đứt.

Hiện tại, bạn cần theo dõi thêm, nếu bạn có rong kinh, rong huyết hoặc tái phát tình trạng trên, bạn cần khám phụ khoa để bác sĩ chuyên khoa thăm khám đầy đủ và tư vấn theo kết quả khám bạn nhé.

Chúc bạn khỏe mạnh

BS Hoàng Công Hải

2 tuần trước
Thích
Trả lời
@BS. Hoàng Công Hải

e có qhe nhưng qhe an toàn, lần nào cũng sdung bao thì liệu đây có phải là phôi thai bị sảy không ạ? và 1 vài tháng thì e sẽ có hiện tượng như vậy chứ kphai tháng này mới có ạ ! kinh nguyệt của em vẫn bth ạ, kéo dài đến này th4 thì ít dần và ngày thứ 7 thì sạch kinh ạ

1 tuần trước
Thích
Trả lời

Cái này em đến tháng lâu lâu cũng có, nhma cũng không ảnh hưởng gì đến nên em cũng kệ, chỉ có cái nhìn nó hơi ghê nên hơi sợ thui

2 tuần trước
Thích
Trả lời
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!