🔥 Bài đăng hot nhất

hết kinh có 3 ngày

bình thường các tháng khác em hết kinh phải 4-5 ngày mà tháng này em hết kinh có đúng 3 ngày ạ. Như vậy có ảnh hưởng gì không ạ?

3
40k
5 Bình luận

5 bình luận

kỳ kinh kéo dài tùy theo mỗi tháng, tùy sưc khỏe nữa nên b đừng lo lắng quá

2 tuần trước
Thích
Trả lời

Chào bạn

Hành kinh diễn ra từ 3-8 ngày, nên việc hành kinh của bạn là bình thường bạn nhé.

Chúc bạn khỏe mạnh

BS Hoàng Công Hải

2 tuần trước
Thích
Trả lời

MMinhf cũng ra kinh 3 ngày là hết

2 tuần trước
Thích
Trả lời

Bình thường nha bạn, có thể do nóng trong người nên kinh ra ít hơn

2 tuần trước
Thích
Trả lời

Xin chào! Cảm ơn bạn đã quan tâm và đặt câu hỏi, rất vui được trả lời câu hỏi của bạn như sau:

Việc hết kinh trong 3 ngày thay vì 4-5 ngày như bình thường không nhất thiết là một vấn đề lo lắng. Có thể có nhiều nguyên nhân dẫn đến thay đổi này, bao gồm căng thẳng, thay đổi hormone, tình trạng sức khỏe, hoặc thậm chí là chỉ là biến thể tự nhiên của chu kỳ kinh nguyệt của bạn. Tuy nhiên, nếu tình trạng này kéo dài hoặc kèm theo các triệu chứng khác như đau bụng, ra nhiều máu hơn hoặc có mùi khác thường, bạn nên thăm khám bác sĩ để được tư vấn và kiểm tra kỹ hơn. Đôi khi, việc thay đổi chu kỳ kinh nguyệt có thể là dấu hiệu của một vấn đề sức khỏe nào đó cần được chẩn đoán và điều trị kịp thời. Nếu bạn cảm thấy lo lắng hoặc có bất kỳ triệu chứng nào bất thường khác, hãy thăm khám bác sĩ để được tư vấn và kiểm tra sức khỏe. Chúc bạn luôn khỏe mạnh!
2 tuần trước
Thích
Phản hồi
warningMiễn trừ trách nhiệm: Mọi thông tin trên đều mang tính tham khảo, không thay thế cho việc chẩn đoán hoặc điều trị y khoa.
Chuyên mục liên quan
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!