🔥 Bài đăng hot nhất

chủ đề chung

chào bsi. ngực em dạo này ấn vào thì nghe cảm giác đau nhói suốt 1 tuần này rồi ạ. Và huyết trắng ra ít hơn hoặc kh có lun. Và em bị mất kinh nữa ạ

2
41k
5 Bình luận

5 bình luận

Chào bạn,

Dấu hiệu của bạn không rõ ràng để hướng đến nguyên nhân cụ thể nào, vì vậy bạn nên khám phụ khoa để bác sĩ thăm khám và xét nghiệm đầy đủ, từ đó bác sĩ tư vấn thêm theo kết quả thăm khám.

Chúc bạn khỏe mạnh

BS Hoàng Công Hải

2 tuần trước
Thích
Trả lời

Đau ngực và huyết trắng, mất kinh có liên quan gì đến nhau không ta 🧐

2 tuần trước
Thích
Trả lời

bạn bao nhiêu tuổi nhỉ

2 tuần trước
Thích
Trả lời
@Hưởng Nguyễn Phúc (KISS TV HB)

16 ạ

1 tuần trước
Thích
Trả lời

Xin chào! Cảm ơn bạn đã quan tâm và đặt câu hỏi, rất vui được trả lời câu hỏi của bạn như sau:

Dựa vào các triệu chứng bạn mô tả, có thể bạn đang gặp vấn đề về sức khỏe phụ nữ, như viêm nhiễm phụ khoa hoặc vấn đề về huyết trắng. Việc mất kinh cũng có thể là dấu hiệu của một số vấn đề sức khỏe khác. Để chắc chắn, bạn nên đi khám bác sĩ để được tư vấn và chẩn đoán chính xác. Đừng ngần ngại và trì hoãn, sức khỏe luôn là quan trọng nhất. Chúc bạn sớm khỏe lại!
2 tuần trước
Thích
Phản hồi
1
warningMiễn trừ trách nhiệm: Mọi thông tin trên đều mang tính tham khảo, không thay thế cho việc chẩn đoán hoặc điều trị y khoa.
Chuyên mục liên quan
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!