🔥 Bài đăng hot nhất

LIVESTREAM HỎI ĐÁP CÙNG BÁC SĨ - CHỦ ĐỀ “CHĂM SÓC MẸ VÀ BÉ SAU SINH ĐÚNG CÁCH”

Cả nhà thân yêu ơi,

Mọi người đừng quên chúng ta có hẹn trong buổi livestream đặc biệt chủ đề “Chăm sóc mẹ và bé sau sinh đúng cách” tối nay nhé!

🔔 Chương trình sẽ lên sóng vào lúc 19:30 tại Fanpage HelloBacsi

Bác sĩ Tạ Trung Kiên đã sẵn sàng chia sẻ những thông tin, kiến thức bổ ích về việc duy trì và ổn định sức khỏe cho mẹ cũng như chăm sóc cho bé yêu đúng cách trong giai đoạn sau sinh. Ngoài ra, tất cả thắc mắc, băn khoăn được gửi về cho chương trình cũng được bác sĩ Tạ Trung Kiên giải đáp chi tiết cụ thể trong buổi livestream.

👉 Cùng tham gia buổi livestream và lắng nghe những chia sẻ từ A đến Z của chuyên gia cả nhà nha.

Hẹn gặp cả nhà tại buổi livestream tối nay!

LIVESTREAM HỎI ĐÁP CÙNG BÁC SĨ - CHỦ ĐỀ “CHĂM SÓC MẸ VÀ BÉ SAU SINH ĐÚNG CÁCH” LIVESTREAM HỎI ĐÁP CÙNG BÁC SĨ - CHỦ ĐỀ “CHĂM SÓC MẸ VÀ BÉ SAU SINH ĐÚNG CÁCH” 
20
55k
6 Bình luận

6 bình luận

Ủa này coi lại dc ko mấy chị, em mới ăn cơm xong, luộc mất

2 năm trước
Thích
Trả lời
1

bạn có thể xem lại chương trình trên Fanpage HelloBacsi tại link sau nhé ạ: 𝘩𝘵𝘵𝘱𝘴://𝘧𝘣.𝘸𝘢𝘵𝘤𝘩/9-𝘎𝘖𝘎𝘛𝘙𝘳2𝘌/

2 năm trước
Thích
Trả lời

em vừa coi xong livestream, mong được bác tư vấn câu hỏi ạ

2 năm trước
Thích
Trả lời
1

Bạn Bảo Châu ơi, bác Kiên đã trả lời tất cả câu hỏi của thành viên cộng đồng Mang thai rồi ạ. Bạn có thể tham khảo tại bài đăng này nhé: https://hellobacsi.com/community/mang-thai/chuong-trinh-livestream-dac-biet-danh-cho-cong-dong-mang-thai-2568

Ngoài ra, nếu có bất kỳ thắc mắc nào khác, bạn cứ thoải mái đặt câu hỏi và đăng trên cộng đồng để được chuyên gia và mọi người cùng chia sẻ nha.

Cảm ơn bạn.

2 năm trước
Thích
Trả lời

Mới coi hết xong, bác sĩ nói kĩ ghê luôn á

2 năm trước
Thích
Trả lời
2

Cảm ơn bạn Ngọc Linh nhé. Chia sẻ của bạn tạo động lực cho BTC rất nhiều ạ.

Bạn có thể xem lại và chia sẻ những thông tin bổ ích mà bác Kiên đã tư vấn tại link sau nha: 𝘩𝘵𝘵𝘱𝘴://𝘧𝘣.𝘸𝘢𝘵𝘤𝘩/9-𝘎𝘖𝘎𝘛𝘙𝘳2𝘌/

2 năm trước
Thích
Trả lời
Quảng cáo
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!
Quảng cáo