🔥 Bài đăng hot nhất

Viêm vùng kín

Thưa bác sĩ vùng kín của e có dấu hiệu ngứa rát và khí hư vón cục như bã đậu và đặc e có điệu trị tại nhà bằg nc muối sinh lí dẫn về sau thì khí hư vón cục ít di và ko còn cảm giác đau rát nhưng khí hư lại có màu trắng đục và có phần đặc và em có dấu hiệu chậm kinh nữa ạ ko biết e bị gì v bác sĩ

0
41k
2 Bình luận

2 bình luận

Chào bạn,

Trường hợp của bạn có thể là viêm phụ khoa. Bạn cần khám phụ khoa để xác định mức độ viêm và nguyên nhân gây viêm để được kê đơn thuốc phù hợp.

Chúc bạn khỏe mạnh

BS Hoàng Công Hải

3 tháng trước
Thích
Trả lời

Xin chào! Cảm ơn bạn đã quan tâm và đặt câu hỏi, rất vui được trả lời câu hỏi của bạn như sau:

Tình trạng bạn mô tả có thể là dấu hiệu của một số vấn đề về sức khỏe vùng kín. Tuy nhiên, để chẩn đoán chính xác và đưa ra phương pháp điều trị thích hợp, bạn nên tham khảo ý kiến của bác sĩ phụ khoa. Bác sĩ sẽ tiến hành kiểm tra và đánh giá tình trạng của bạn để đưa ra chẩn đoán chính xác. Việc tự điều trị bằng nước muối sinh lý có thể giúp giảm các triệu chứng tạm thời, nhưng không thể thay thế việc điều trị chuyên sâu từ bác sĩ. Hơn nữa, việc có dấu hiệu chậm kinh cũng cần được kiểm tra và đánh giá bởi bác sĩ để tìm hiểu nguyên nhân gây ra. Vì vậy, hãy đến gặp bác sĩ để được tư vấn và điều trị đúng cách.
3 tháng trước
Thích
Phản hồi
warningMiễn trừ trách nhiệm: Mọi thông tin trên đều mang tính tham khảo, không thay thế cho việc chẩn đoán hoặc điều trị y khoa.
Chuyên mục liên quan
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!