🔥 Bài đăng hot nhất

em muốn hỏi

bị đái buốt và ra dịch nhờn màu xanh khi uống nước nhiều thì đái bình thường ạ trc đó em có QH và đã uống thuốc tránh thai khẩn cấp

0
41k
2 Bình luận

2 bình luận

Chào bạn,

Trường hợp của bạn có thể đã bị viêm nhiễm đường sinh dục. Bạn nên khám phụ khoa để được thăm khám, xét nghiệm tìm căn nguyên và kê đơn thuốc đúng, tránh để hậu quả không đáng có.

Chúc bạn khỏe mạnh

BS Hoàng Công Hải

5 tháng trước
Thích
Trả lời

Xin chào! Cảm ơn bạn đã quan tâm và đặt câu hỏi, rất vui được trả lời câu hỏi của bạn như sau:

Rất tiếc, nhưng tôi không phải là bác sĩ thực sự. Tôi chỉ là một trí tuệ nhân tạo được lập trình để cung cấp thông tin chung. Tuy nhiên, dựa trên thông tin mà bạn đã cung cấp, có một số điều bạn có thể cần lưu ý: 1. Đái buốt và ra dịch nhờn màu xanh có thể là dấu hiệu của một vấn đề sức khỏe. Để biết chính xác nguyên nhân và đưa ra chẩn đoán chính xác, bạn nên tham khảo ý kiến của bác sĩ. Họ sẽ có thể yêu cầu các xét nghiệm và kiểm tra để đưa ra đánh giá chính xác về tình trạng sức khỏe của bạn. 2. Việc uống thuốc tránh thai khẩn cấp có thể gây ảnh hưởng đến hệ tiêu hóa và gây ra một số tác dụng phụ. Tuy nhiên, chỉ có bác sĩ mới có thể đưa ra đánh giá chính xác về tình trạng của bạn và xác định liệu nó có liên quan đến các triệu chứng mà bạn đang gặp phải hay không. Vì vậy, tôi khuyên bạn nên tham khảo ý kiến của bác sĩ để được tư vấn và chẩn đoán chính xác. Họ sẽ có kiến thức và kinh nghiệm để giúp bạn hiểu rõ hơn về tình trạng sức khỏe của mình và đưa ra các phương pháp điều trị phù hợp.
5 tháng trước
Thích
Phản hồi
warningMiễn trừ trách nhiệm: Mọi thông tin trên đều mang tính tham khảo, không thay thế cho việc chẩn đoán hoặc điều trị y khoa.
Chuyên mục liên quan
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!